Labarai

  • Woneggs Incubator- CE bokan

    Menene takaddun CE? Takaddun shaida na CE, wanda ke iyakance ga mahimman buƙatun aminci na samfurin baya yin haɗari ga amincin mutane, dabbobi da kayayyaki, maimakon ƙimar ingancin gabaɗaya, umarnin daidaitawa kawai yana ba da babban buƙatu, umarnin gabaɗaya ...
    Kara karantawa
  • Sabon Jerin – Mai juyawa

    Inverter yana canza wutar lantarki ta DC zuwa wutar lantarki ta AC. A mafi yawan lokuta, shigar da wutar lantarki na DC yawanci yana ƙasa yayin da abin fitarwa AC daidai yake da ƙarfin wutar lantarki na ko dai 120 volts, ko 240 Volts dangane da ƙasar. Ana iya gina inverter azaman kayan aiki na tsaye don aikace-aikace kamar ...
    Kara karantawa
  • Ƙwararrun Ƙwararru - Sashe na 4 Matsayin Ciki

    1. Fitar da kajin Lokacin da kaji ya fito daga cikin harsashi, tabbatar da jira gashin fuka-fukan ya bushe a cikin incubator kafin fitar da incubator. Idan bambancin zafin jiki na yanayi yana da girma, ba a ba da shawarar fitar da kaji ba. Ko kuma kuna iya amfani da kwan fitila tungsten filament…
    Kara karantawa
  • Hatching Skills – Part 3 Lokacin shiryawa

    Hatching Skills – Part 3 Lokacin shiryawa

    6. Feshin ruwa da kwai masu sanyi Daga kwanaki 10, gwargwadon lokacin sanyi daban-daban, ana amfani da injin atomatik yanayin sanyi don sanyi a kowace rana, a wannan matakin, ana buƙatar buɗe ƙofar injin don fesa ruwa don taimakawa sanyin kwan. Ya kamata a fesa ƙwai w...
    Kara karantawa
  • Hatching Skills – Part 2 Lokacin shiryawa

    Hatching Skills – Part 2 Lokacin shiryawa

    1. Saka cikin ƙwai Bayan injin ya gwada da kyau, sanya ƙwai da aka shirya a cikin incubator a cikin tsari kuma a rufe kofa. 2. Me za a yi a lokacin shiryawa? Bayan an fara shiryawa, yakamata a lura da zafin jiki da zafi na incubator akai-akai, kuma yakamata a samar da ruwan...
    Kara karantawa
  • Ƙwararrun Ƙwararru-Kashi na 1

    Ƙwararrun Ƙwararru-Kashi na 1

    Babi na 1 -Shiri kafin ƙyanƙyashe 1. Shirya incubator Yi incubator gwargwadon ƙarfin ƙyanƙyashe da ake buƙata. Dole ne a ba da injin kafin ƙyanƙyashe. Ana kunna na'urar kuma ana ƙara ruwa don gwada gwajin na tsawon awanni 2, manufar shine a duba ko akwai wani m...
    Kara karantawa
  • Me ya kamata mu yi idan akwai matsala yayin shiryawa - Part 2

    Me ya kamata mu yi idan akwai matsala yayin shiryawa - Part 2

    7. Hasashen harsashi yana tsayawa tsaka-tsaki, wasu kajin sun mutu RE: Danshi ya yi ƙasa a lokacin ƙyanƙyashe, rashin samun iska a lokacin ƙyanƙyashe, da yawan zafin jiki a cikin ɗan gajeren lokaci. 8. Chicks da harsashi membrane adhesion RE: Matsananciyar evaporation na ruwa a cikin qwai, zafi shine ...
    Kara karantawa
  • Me ya kamata mu yi idan akwai matsala a lokacin shiryawa - Part 1

    Me ya kamata mu yi idan akwai matsala a lokacin shiryawa - Part 1

    1. Rashin wutar lantarki a lokacin shiryawa? RE: Saka incubator a wuri mai dumi , kunsa shi da styrofoam ko rufe incubator tare da kullun, ƙara ruwan zafi a cikin tire na ruwa. 2. Na'urar ta daina aiki a lokacin shiryawa? RE: Sauya sabon na'ura a cikin lokaci. Idan ba a maye gurbin injin ba, ma'aunin ...
    Kara karantawa
  • Ci gaba - Smart 16 kwai incubator listing

    Ci gaba - Smart 16 kwai incubator listing

    Yin kyankyasar kajin kaza da kaza hanya ce ta gargajiya.Saboda karancinsa, mutane suna da niyyar neman na'ura na iya samar da kwanciyar hankali da zafin jiki, danshi da kuma samun iska don kyakyawan manufa. Shi ya sa aka kaddamar da incubator. A halin yanzu, ana samun incubator ...
    Kara karantawa
  • Cigaban Shekaru 12

    Cigaban Shekaru 12

    Daga ƙaramin ɗaki zuwa ofis a CBD, daga ƙirar incubator guda ɗaya zuwa nau'ikan iya aiki 80 daban-daban. All kwai incubators ana amfani da ko'ina a cikin iyali, ilimi kayan aiki, kyauta masana'antu, gona da kuma zoo ƙyanƙyashe tare da mini, matsakaici, masana'antu iya aiki. Muna ci gaba da gudu, muna da shekaru 12 ...
    Kara karantawa
  • Yadda za a sarrafa ingancin incubator yayin samarwa?

    Yadda za a sarrafa ingancin incubator yayin samarwa?

    1.Raw kayan dubawa Dukan albarkatun mu ana kawo su ta hanyar ƙayyadaddun masu kaya tare da sabon kayan abu kawai, kar a taɓa amfani da kayan aikin hannu na biyu don muhalli da manufar kariyar lafiya.Don zama mai samar da mu, nemi bincika takaddun takaddun shaida da rahoto.M.
    Kara karantawa
  • Yadda za a zabi ƙwai da aka haɗe?

    Yadda za a zabi ƙwai da aka haɗe?

    Hatchery kwai yana nufin ƙwai mai ƙyanƙyasa don girkawa.Ya kamata a haɗe ƙwai.Amma ba yana nufin kowane ƙwai da aka haɗe za a iya ƙyanƙyashe ba.Sakamakon ƙyanƙyashe na iya bambanta da yanayin kwai.Domin kasancewar kwai mai kyau na ƙyanƙyashe, mahaifiyar kajin tana buƙatar kasancewa ƙarƙashin abinci mai kyau ...
    Kara karantawa