Incubators na kaza don ƙyanƙyashe ƙwai 24 Ƙwai Digital Kaji Hatcher Machine tare da Juya Atomatik, LED Candler, Juyawa & Kula da Zazzabi don Ƙwayen Duck Bird Quail Eggs
Siffofin
【Mafifin bayyane】Kada ku taɓa rasa lokacin ƙyanƙyashe da goyan baya don kiyaye 360°
【Maballin LED mai gwadawa】A sauƙaƙe duba ci gaban ƙwai
【3 in 1 hade】 Setter, kyankyaso, brooder hade
【Universal kwai tire】 Dace ga chick, agwagwa, kwarto, tsuntsayen tsuntsaye
【Juyawa kwai ta atomatik】 Rage yawan aiki, babu buƙatar tashi da tsakar dare.
【Ramukan da ke zubewa sanye take】Kada ku damu da yawan ruwa
【Maɓallin sarrafawa mai taɓawa】 Aiki mai sauƙi tare da maɓallin sauƙi
Aikace-aikace
EW-24 qwai incubator sanye take da duniya kwai tire, iya ƙyanƙyashe kaji, agwagwa, quail, tsuntsu, tattabara kwai da dai sauransu ta yara ko iyali.Ya taimaka wajen inganta iyaye da yara sosai da kuma haskaka kimiyya da ilimi.
Siffofin samfuran
Alamar | HHD |
Asalin | China |
Samfura | EW-24/EW-24S |
Kayan abu | ABS&PET |
Wutar lantarki | 220V/110V |
Ƙarfi | 60W |
NW | EW-24: 1.725KGS EW-24S: 1.908KGS |
GW | EW-24: 2.116KGS EW-24S: 2.305KGS |
Girman tattarawa | 29*17*44(CM) |
Tukwici mai dumi | EW-24S kawai yana jin daɗin aikin gwajin maɓalli ɗaya na LED, kuma daban-daban a ƙirar kwamitin sarrafawa. |
Karin bayani
Jin kyauta don ƙyanƙyashe kaji, agwagwa, kwarto, tsuntsu, tattabara da aku-duk abin da ya dace da sanye take da tiren kwai na duniya.Kwai iri-iri na iya ƙyanƙyashe a cikin injin guda ɗaya.
Za a iya gama duk tsarin ƙyanƙyashe a cikin wannan na'ura mai haɗaka na 3-in-1, mai dacewa sosai kuma mai tsada.
Cikakken bayanin na'ura don ba ku kyakkyawar fahimtar samfurin.
Murfin fayyace yana ba da damar dacewa a kallo-kallo, kuma ramin cika ruwa yana guje wa buɗe murfin akai-akai don shafar kwanciyar hankali da zafi.
Magoya biyu (kekuna na thermal) suna samar da mafi dacewa tsarin zagayowar dumama, zagayawan iskar iska don ƙarin kwanciyar hankali da zafi a cikin injin.
Sauƙaƙan kwamiti mai sauƙi yana da sauƙin aiki, kuma mai sauƙin ƙara ruwa. Yana jin daɗin jujjuya kwai ta atomatik da ɓoyayyen wutar lantarki.
Akwatin kwali mai ƙarfi tare da kumfa nannade a kusa da injin don rage lalacewar samfur daga ƙwanƙwasa a cikin wucewa.
Ayyukan Incubator
Ⅰ.Saita Zazzabi
An saita zafin incubator a 38°C(100°F) kafin jigilar kaya.Mai amfani zai iya daidaita zafin jiki bisa ga nau'in kwai da yanayin gida.Idan incubator ba zai iya kaiwa 38°C(100°F) ba bayan aiki na awanni da yawa,
da fatan za a duba: ①Zafin saitin yana sama da 38°C(100°F) ②Fan ba a karye ba ③An rufe murfin ④Zafin dakin yana sama da 18°C(64.4°F).
1. Danna maɓallin "Saita" sau ɗaya.
2. Danna maɓallin"+"ko"-"don saita zafin da ake buƙata.
3. Latsa maɓallin "Set" don fita saitin tsari.
Ⅱ Saita ƙimar ƙararrawar ƙararrawa (AL & AH)
An saita ƙimar ƙararrawa don babba da ƙananan zafin jiki a 1°C(33.8°F) kafin jigilar kaya.
Don ƙararrawar zafin jiki (AL):
1. Danna maɓallin "SET" na 3 seconds.
2. Latsa maɓallin "+" ko "-" har sai an kwatanta "AL" akan nunin zafin jiki.
3. Danna maɓallin "Saita".
4. Danna maɓallin"+"ko"-"don saita ƙimar ƙararrawar zafin jiki da ake buƙata.
Don ƙararrawar zafin jiki (AH):
1. Danna maɓallin "Set" don 3 seconds.
2. Latsa maɓallin "+" ko "-" har sai an kwatanta "AH" akan nunin zafin jiki.
3. Danna maɓallin "Saita".
4. Danna maɓallin"+"ko"-"don saita ƙimar ƙararrawar zafin jiki da ake buƙata.
Ⅲ Saita Ƙayyadaddun Ƙirar Sama & Ƙarƙashin Zazzabi (HS & LS)
Misali, idan an saita iyakar babba a 38.2°C(100.8°F) yayin da aka saita ƙananan iyaka a 37.4°C(99.3°F), za'a iya daidaita zafin incubator a cikin wannan kewayon.
Ⅳ.Ƙaramar Humidity (AS)
An saita zafi a 60% kafin jigilar kaya.Mai amfani zai iya daidaita ƙararrawar ƙarancin zafi bisa ga nau'in kwai da yanayin gida.
1. Danna maɓallin "Set" don 3 seconds.
2. Latsa maɓallin "+" ko "-" har sai an kwatanta "AS" akan nunin zafin jiki.
3. Danna maɓallin "Saita".
4. Danna maɓallin"+"ko"-"don saita ƙimar ƙararrawa mara zafi.
Samfurin zai yi kiran ƙararrawa a ƙananan zafin jiki ko zafi.Sake saita zafin jiki ko ƙara ruwa zai magance wannan matsalar.
Ⅴ.Calibrating the Temperature Transmitter(CA)
Ana saita ma'aunin zafi da sanyio a 0°C(32°F) kafin jigilar kaya.Idan yana kwatanta ƙimar da ba daidai ba, yakamata ku sanya ma'aunin zafi da sanyio a cikin incubator kuma ku kalli bambance-bambancen zafin jiki tsakanin ma'aunin zafi da sanyio da mai sarrafawa.
1. Daidaita girman mai watsawa.(CA)
2. Danna maɓallin "Set" don 3 seconds.
3. Latsa maɓallin "+" ko "-" har sai an kwatanta "CA" akan nunin zafin jiki.
4. Danna maɓallin "Saita".
5. Danna maɓallin"+"ko"-"don saita girman da ake bukata.