46 Incubator na Kwai don ƙyanƙyashe ƙwai, Mai jujjuya kwai ta atomatik tare da Sarrafa zafin jiki & Kula da Humidity ƙwararrun Kwai Candler Kaji Incubator don Hatching Chicken Duck Quail Goose Tsuntsayen Kwai
Takaitaccen Bayani:
【INCUBATORS DOMIN HATCHING KWAI TARE DA TUSHEN AUTOMATIC 】- Incubator na kwai don ƙyanƙyashe kwai yana da sandar karkace. Gears suna shiga sosai. Incubator don ƙyanƙyashe ƙwai yana juya qwai ta atomatik sau ɗaya kowane awa 2.
【TSARIN SAMUN HANKALI & CIKE RUWA NA WAJE】- Incubator na kwai na iya saita madaidaicin zafin jiki da hannu. Haka kuma kwai incubators yana da aikin sarrafa zafi ta atomatik. Sabuwar fasahar watsar da zafi ta sa yanayin zafi da rarrabuwar zafi ya zama iri ɗaya.
【DRAWER TYPE EGG INCUBATOR DOMIN HATCHING KWAI】- Incubator don ƙyanƙyashe kwai yana sanye da abin nadi mai daidaitacce. Ana iya cire waɗannan rollers. Yana iya kyankyashe kaza, agwagwa, Goose, tattabara, kwai kwarto da mafi yawan ƙwan kaji ko ƙwai masu rarrafe. Incubator kwai zai iya ɗaukar ƙwai 48, ƙwai agwagi 32, ƙwai ƙwai 24, ƙwan tattabara 30 da ƙwan kwarto 130.
【LCD SCREEN & CIRCULATING AIR】- Incubator na kwai don ƙyanƙyashe ƙwai yana sanye da allon LCD. Zai iya nuna zafin jiki, zafi, kwanakin shiryawa da ƙididdige ƙwai. Taimaka muku da sauri sanin tsarin incubation na yanzu.